Tin đăng đã hết hạn.

Royal Mansion Bắc Giang giá 14 tỷ, diện tích 84m2, chiết khấu 8%, tặng 500 triệu

Ngày đăng: 12/06/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán dinh thự Royal Mansion Bắc Giang giá 14 tỷ, diện tích 84-139.6m², chiết khấu 8%, tặng 500 triệu. Vị trí vàng ngã 6 TP Bắc Giang, sổ đỏ lâu dài. Tại sao nên đầu tư dinh thự Royal Mansion Bắc Giang? 1. Vị trí vàng Tâm điểm thịnh vượng: Tọa lạc tại ngã 6 Đồng Sơn, TP Bắc Giang, kết nối trực tiếp các tuyến đường huyết mạch: Hùng Vương, Võ Văn Kiệt, Tây Yên Tử. Chỉ 5-10 phút đến UBND TP, bệnh viện đa khoa, siêu thị Aeon Mall, công viên Hoàng Hoa Thám, sân golf Amber Hills. Liền kề các khu công nghiệp lớn (Samsung, VSIP), thu hút chuyên gia quốc tế và cư dân thượng lưu. 2. Thiết kế đẳng cấp: Mặt tiền ốp đá Moca Limestone nhập khẩu Bồ Đào Nha, mái ngói Secoin Pháp, sơn hiệu ứng đá 7 lớp Nhật Bản. Cửa nhôm châu Âu, kính Low-E 2 lớp chống tia UV, cách âm, cách nhiệt tối ưu. Mỗi dinh thự là một kiệt tác, kết hợp không gian sống sang trọng và cơ hội kinh doanh vượt trội. 3. Tiện ích 5 sao quốc tế: Tổ hợp khách sạn Marriott 5 sao, trung tâm thương mại, quảng trường nhạc nước, bể bơi vô cực, công viên, khu BBQ, sân chơi trẻ em. Hệ thống an ninh 24/7, quản lý bởi CBRE đơn vị vận hành hàng đầu thế giới. Công viên và hồ điều hòa trong lòng dự án, mang đến không gian sống xanh, hiện đại. 4. Tiềm năng sinh lời cao: Nhu cầu thuê nhà ở và kinh doanh tại Bắc Giang tăng mạnh nhờ dòng vốn FDI (1.8 tỷ USD trong 10 tháng năm 2024). Dinh thự 2 mặt tiền lý tưởng để mở cửa hàng, quán cà phê, văn phòng. Giá trị bất động sản tăng trưởng bền vững nhờ vị trí trung tâm và quy hoạch khu đô thị 5 sao. Liên hệ ngay để xem dinh thự thực tế! 0976348846Call/Zalo)

Xem thêm

Liên hệ:

097 634 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

14 tỷ

4 PN, 4 WC
84 m²
166,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Royal Mansion, Đ. Hùng Vương, P. Ngô Quyền, Tp. Bắc Giang, T. Bắc Giang
NT

Nguyễn Văn Tân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Royal Mansion Bắc Giang giá 14 tỷ, diện tích 84m2, chiết khấu 8%, tặng 500 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.