Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn dinh thự Hoàng Gia Royal Mansion 5 tầng 1 tum tại ngã 6 thành phố Bắc Giang. 0983780162

Ngày đăng: 13/12/2024

6.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Dinh thự hoàng gia nới đẳng cấp sống tại thành phố Bắc Giang, đón các chuyên gia nước ngoài đến ở. Vị trí ngã 6 thành phố Bắc Giang, liền kề các cơ quan ban ngành thành phố. 8 phòng ngủ, thang máy, 2 mặt tiền hướng mát mẻ không khí trong lành, môi trường an ninh... Đẳng cấp quốc tế. Có đầy đủ khu vui chơi, bể bơi ngoài trời, công viên.
Liên hệ em Bảo Bình 0983780162 - nhấc máy 24/24 tư vấn và giúp quý khách lựa chọn căn hộ như ý.

Xem thêm

Liên hệ:

098 378 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

11,7 tỷ

4 WC
139.6 m²
83,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Số tầng
5
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Royal Mansion, Đ. Hùng Vương, P. Ngô Quyền, Tp. Bắc Giang, T. Bắc Giang
0

0983780162

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn dinh thự Hoàng Gia Royal Mansion 5 tầng 1 tum tại ngã 6 thành phố Bắc Giang. 0983780162 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.