Tin đăng đã hết hạn.

Thanh Thúy Vinhomes gửi quý anh chị căn 82.5m2 -46.6 tỷ Gồm xây(RẺ nhất dự án Vinhomes The Gallery)

Ngày đăng: 31/10/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Em Thanh Thúy Vinhomes với 10 năm tư vấn chuyên sâu các dòng sản phẩm TMDV và các sản phẩm cao tầng , thấp tầng hạng sang xin gửi quý anh chị lời chào trân trọng. Em xin gửi anh chị xem căn RẺ nhất tại dự án Vinhomes The Gallery Diện tích : 82.5m2 - 46.6 tỷ ( Ký trực tiếp CĐT) Phù hợp để ở , Có slot đỗ xe định danh Thiết kế 6 phòng ngủ ,1 khách 1 bếp, phòng thờ , sân phơi Liên hệ em : 0975440188

Xem thêm

Liên hệ:

097 544 ****

Vị trí bản đồ

46,6 tỷ

82.5 m²
564,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Vinhomes Gallery Giảng Võ, P. Giảng Võ, P. Giảng Võ, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
t

thúy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Thanh Thúy Vinhomes gửi quý anh chị căn 82.5m2 -46.6 tỷ Gồm xây(RẺ nhất dự án Vinhomes The Gallery) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.