Tin đăng đã hết hạn.

Nhà xinh Yên Bái 5 phòng trọ, thu nhập ổn định, gần chợ, giá siêu yêu

Ngày đăng: 30/07/2025

6.3
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Nhà siêu hot tại TP Yên Bái, vừa ở vừa có thêm thu nhập từ 5 phòng trọ cho thuê, tổng cộng 5 triệu/tháng. Quá đã luôn!
Vị trí đắc địa gần chợ Ngã Tư Nam Cường, phường Nguyễn Thái Học (trước là phường Yên Bái), nay thuộc trung tâm hành chính tỉnh Lào Cai. Tiện ích bạt ngàn: trường cấp 2 Lê Hồng Phong, trung tâm thương mại, bệnh viện chỉ cách vài bước chân.
Diện tích rộng rãi 352m2, trong đó 74m2 là đất ở đô thị, còn lại là đất trồng cây lâu năm, sổ sách đầy đủ, pháp lý rõ ràng.
Hướng Tây Bắc đón lộc vào nhà.
Giá chỉ 2.3 tỷ, còn thương lượng cho khách thiện chí. Nhanh tay liên hệ để sở hữu cơ hội có 1-0-2 này!
Liên hệ: 0988351160
Xem thêm

Liên hệ:

098 835 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

2,3 tỷ

74 m²
31,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà trọ
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
P. Nguyễn Thái Học, Tp. Yên Bái, T. Yên Bái
KL

Khánh Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà xinh Yên Bái 5 phòng trọ, thu nhập ổn định, gần chợ, giá siêu yêu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.