Tin đăng đã hết hạn.

Bán dãy trọ 9 phòng, thu nhập 20 triệu/tháng, mặt tiền đường 8m tại Quận 9

Ngày đăng: 24/06/2025

7
Khá
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán gấp dãy phòng trọ chính chủ, giảm 100 triệu, giá chào 6.95 tỷ (có thương lượng).
Dãy trọ có 9 phòng, thu nhập 20 triệu/tháng.
Diện tích sử dụng 133/150m2 (5m x 27m).
Mặt tiền đường xe hơi 8m.
Tiện ích đầy đủ, kinh doanh thoải mái, gần nhiều dự án.
Khu dân cư sầm uất, nhiều triển vọng (Lò Lu).
Hướng Đông Bắc.
Liên hệ 0765582589 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

076 558 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 26,6m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Cho thuê giá cao

Vị trí bản đồ

6,95 tỷ

133 m²
52,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà trọ
Đường rộng
Ngõ 3 ô tô tránh (7 -9m)

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán dãy trọ 9 phòng, thu nhập 20 triệu/tháng, mặt tiền đường 8m tại Quận 9 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.