Tin đăng đã hết hạn.

Khương Đình, Thanh Xuân chung cư mini mới, mặt phố hồ Hạ Đình

Ngày đăng: 15/07/2025

6.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Chào mừng đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại Khương Đình, Thanh Xuân!
Tòa nhà căn hộ mini (CCMN) xây mới, tọa lạc ngay mặt phố Hồ Hạ Đình, hứa hẹn mang lại dòng tiền ổn định và tiềm năng tăng trưởng vượt trội.
Với diện tích 42m2, nhà 7 tầng được trang bị thang máy hiện đại, thiết kế mỗi tầng 2 phòng, tổng cộng 12 phòng khép kín, đầy đủ nội thất cao cấp.
Nhờ thiết kế thông minh, nhà có 2 mặt thoáng trước sau, mỗi phòng đều tràn ngập ánh sáng tự nhiên qua cửa sổ rộng mở.
Doanh thu hàng tháng ước tính lên đến 60 triệu đồng, đảm bảo lợi nhuận hấp dẫn cho nhà đầu tư.
Giấy phép xây dựng đầy đủ, hệ thống phòng cháy chữa cháy tự động được trang bị đến từng phòng, an toàn tuyệt đối.
Giá bán hơn 10 tỷ đồng.
Liên hệ ngay 0866689938 (Zalo) để biết thêm chi tiết và sở hữu cơ hội đầu tư tuyệt vời này!
Xem thêm

Liên hệ:

086 668 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

10 tỷ

42 m²
238,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà trọ
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
7
Địa chỉ
P. Khương Đình, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
BN

Bất động sản Hà Nội

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Khương Đình, Thanh Xuân chung cư mini mới, mặt phố hồ Hạ Đình - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.