Tin đăng đã hết hạn.

Bán dãy trọ 5 phòng, gần bệnh viện, khu công nghiệp, thành phố Mỹ Tho

Ngày đăng: 07/07/2025

7.3
Khá
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán dãy trọ 5 phòng đang cho thuê, vị trí tại ấp 4, Trung An, gần bệnh viện và khu công nghiệp, thành phố Mỹ Tho.
Diện tích: 4m x 22m, đất thổ cư.
Giá bán: 1.3xx tỷ.
Vị trí cách đường Phạm Hùng 300m.
Liên hệ: 0909325936 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

090 932 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Chiều sâu 22m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Cho thuê giá cao, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,3 tỷ

88 m²
14,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà trọ
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Ấp Bắc, X. Trung An, Tp. Mỹ Tho, T. Tiền Giang
NC

Nhà Đất Đại Cát

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán dãy trọ 5 phòng, gần bệnh viện, khu công nghiệp, thành phố Mỹ Tho - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.