Tin đăng đã hết hạn.

Bán dãy trọ tại vị trí đắc địa gần chợ An Ngãi, huyện Long Điền, mặt tiền đường bê tông, giá bán 2,7 tỷ

Ngày đăng: 15/05/2025

6.7
Khá
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Chào quý vị nhà đầu tư và những ai mong muốn tìm kiếm một không gian sống an lành!

Chúng tôi xin giới thiệu dãy trọ tọa lạc tại vị trí đắc địa gần chợ An Ngãi, huyện Long Điền, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu. Nơi đây không chỉ là một bất động sản mà còn là một cơ hội đầu tư sinh lời đầy tiềm năng.

Dãy trọ có diện tích đất 224m2 (10m x 22m), trong đó 150m2 là đất thổ cư. Bất động sản bao gồm một căn nhà với 3 phòng ngủ ấm cúng và dãy trọ gồm 8 phòng, hiện đang cho thuê với doanh thu ổn định 10 triệu đồng mỗi tháng.

Mặt tiền đường bê tông rộng rãi, ô tô có thể di chuyển thoải mái. Vị trí cách chợ An Ngãi chỉ 500m và cách các tiện ích khác chỉ 1km, vô cùng thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày.

Giá bán 2.7 tỷ đồng.

Xin vui lòng liên hệ 0962286285 (Zalo) để biết thêm chi tiết và sắp xếp lịch xem đất.
Xem thêm

Liên hệ:

096 228 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Chiều sâu 22,4m
Ưu điểm BĐS Cho thuê giá cao

Vị trí bản đồ

2,7 tỷ

224 m²
12,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà trọ
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
X. An Ngãi, H. Long Điền, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
0

0962286285

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán dãy trọ tại vị trí đắc địa gần chợ An Ngãi, huyện Long Điền, mặt tiền đường bê tông, giá bán 2,7 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.