Căn hộ dịch vụ dòng tiền khủng 11 phòng Nguyễn Trãi, dòng tiền ổn định, giá đầu tư

Ngày đăng: 21/05/2026

7
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm CHDV dòng tiền tại Nguyễn Trãi, Đống Đa, Hà Nội đang chờ chủ nhân mới.

Tòa nhà 7 tầng với diện tích 56m2, mặt tiền rộng 6.7m, thiết kế tối ưu 11 phòng cho thuê, đảm bảo dòng tiền ổn định và lợi nhuận hấp dẫn.

Hiện tại, toàn bộ 11 phòng đều đã có khách thuê kín, mang lại nguồn thu nhập thụ động đều đặn.

Vị trí đắc địa, giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm.

Đây là cơ hội đầu tư sinh lời không thể bỏ lỡ cho các nhà đầu tư thông thái.

Giá chào bán chỉ 11.8 tỷ.

Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội vàng này.

Xem thêm

Liên hệ:

038 386 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,7m
Chiều sâu 8,36m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Đang có lợi nhuận cao, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

11,8 tỷ

56 m²
210,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà trọ
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
7
Địa chỉ
Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
TT

Thế Thổ

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Căn hộ dịch vụ dòng tiền khủng 11 phòng Nguyễn Trãi, dòng tiền ổn định, giá đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.