Nhà trọ 8 phòng hái ra tiền ngay Hutech, Bình Thạnh

Ngày đăng: 07/05/2026

7
Khá
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Nhà trọ chính chủ đang cho thuê, nằm ngay khu vực Đại học HUTECH, quận Bình Thạnh, là cơ hội đầu tư có một không hai!
Diện tích đất công nhận 84m2, mặt tiền 5.2m, chiều sâu 16m, nhà 4 tầng với 8 phòng cho thuê, doanh thu ổn định 35 triệu đồng mỗi tháng.
Hẻm rộng 4.5m, ô tô vào tận cửa, sổ sách vuông vắn, pháp lý rõ ràng.
Giá bán: 15 tỷ (có thương lượng).
Liên hệ ngay Ân: 0937484986 để biết thêm chi tiết và sở hữu cơ hội đầu tư hấp dẫn này!
Xem thêm

Liên hệ:

093 748 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,2m
Chiều sâu 16m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Cho thuê giá cao, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

15 tỷ

83.2 m²
180,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà trọ
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
4
Địa chỉ
Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh

Thái Hoàng Ân

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Nhà trọ 8 phòng hái ra tiền ngay Hutech, Bình Thạnh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.