Tin đăng đã hết hạn.

Bán dãy trọ mới mặt tiền đường Hoàng Đạo Thúy, Bình Chánh, gần chợ Đầu Mối Bình Điền, giá 1,27 tỷ

Ngày đăng: 03/09/2025

6.7
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Bán dãy trọ mới, vị trí đắc địa trên mặt tiền đường Hoàng Đạo Thúy, xã An Phú Tây, huyện Bình Chánh, TP.HCM.
Diện tích đất: 7m x 35m.
Đường nhựa rộng 8m.
Dãy trọ bao gồm 1 kiot (trệt lầu) và 6 phòng trọ, mang lại dòng tiền ổn định.
Giá thuê kiot: 4 triệu/tháng, giá thuê mỗi phòng trọ dao động từ 1.7 triệu đến 2.5 triệu.
Khu vực dân cư đông đúc, gần chợ Đầu Mối Bình Điền, nhiều xí nghiệp lớn nhỏ, Bách Hóa Xanh, trường học và các tiện ích khác.
Giá bán hấp dẫn chỉ 1,27 tỷ.
Liên hệ T.Sơn qua số điện thoại 0906988241 để xem trọ.
Xem thêm

Liên hệ:

090 698 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Chiều sâu 35m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,27 tỷ

245 m²
5,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà trọ
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
X. An Phú Tây, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
ST

Son Tran

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán dãy trọ mới mặt tiền đường Hoàng Đạo Thúy, Bình Chánh, gần chợ Đầu Mối Bình Điền, giá 1,27 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.