Tin đăng đã hết hạn.

Bán dãy trọ 4 phòng, thu nhập 5.6 triệu/tháng, đường ô tô, gần đường Nguyễn Văn Trung, Bến Tre

Ngày đăng: 10/07/2025

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Chính chủ cần bán dãy trọ 4 phòng đang cho thuê full phòng, thu nhập ổn định 5.6 triệu/tháng.
Đường ô tô, bên cạnh cơ sở sản xuất nước đóng chai.
Dãy trọ gần quán cà phê Cá Koi, đường Nguyễn Văn Trung, cầu Bà Mụ, thành phố Bến Tre.
Diện tích sổ 162m2 (bao gồm đường đi), diện tích sử dụng 135m2.
Giá 1.3 tỷ, có thương lượng.
Liên hệ 0947303702 để biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

094 730 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

1,3 tỷ

162 m²
8,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà trọ
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Trung, Tp. Bến Tre, T. Bến Tre
HN

Hằng Nhókcò

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán dãy trọ 4 phòng, thu nhập 5.6 triệu/tháng, đường ô tô, gần đường Nguyễn Văn Trung, Bến Tre - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.