Tin đăng đã hết hạn.

Gấp bán dãy trọ mới xây, an lành đầu tư tại Bến Tre

Ngày đăng: 23/05/2025

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Nắm bắt cơ hội đầu tư an lành với dãy trọ 6 căn mới xây, tọa lạc tại phường 7, thành phố Bến Tre.
Diện tích đất rộng 156m2, thổ cư 100%, mang đến không gian sống thoải mái và tiềm năng sinh lời ổn định.
Vị trí đắc địa, chỉ cách đường Nguyễn Văn Tư khoảng 30m, gần khu vực Viettel, thuận tiện cho việc di chuyển và tiếp cận các tiện ích.
Hiện tại, trên đất có 6 phòng trọ đang cho thuê, đảm bảo nguồn thu nhập thụ động hàng tháng.
Giá bán hấp dẫn chỉ 1.55 tỷ, mở ra cơ hội sở hữu bất động sản tiềm năng tại trung tâm thành phố Bến Tre.
Liên hệ ngay 0941337369 để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu cơ hội đầu tư tuyệt vời này.
Xem thêm

Liên hệ:

094 133 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

1,55 tỷ

156 m²
9,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà trọ
Đường rộng
Ngõ ngách (<2,5m)
Địa chỉ
P. 7, Tp. Bến Tre, T. Bến Tre
MT

MUA BÁN NHÀ ĐẤT BẾN TRE

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gấp bán dãy trọ mới xây, an lành đầu tư tại Bến Tre - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.