Tin đăng đã hết hạn.

Nhà trọ 1 trệt 1 lửng 1 lầu, diện tích 5m x 30m, Bến Cát, Bình Dương, giá 2.53 tỷ

Ngày đăng: 17/07/2025

6.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Bán căn nhà trọ 1 trệt 1 lửng 1 lầu, diện tích 5m x 30m, full thổ cư, giấy phép xây dựng đầy đủ.
Địa chỉ: Bến Cát, Bình Dương, vị trí ngay chợ Cocoland, đối diện trường cấp 2, thuận tiện kinh doanh.
Giá bán nhanh: 2.53 tỷ, có hỗ trợ vay ngân hàng, trả trước 900 triệu nhận nhà.
Doanh thu dòng tiền mỗi tháng: 10 triệu.
Liên hệ: 0938809429 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

093 880 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 30m
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

2,53 tỷ

150 m²
16,87 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà trọ
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
Tx. Bến Cát, T. Bình Dương
TN

Trọng Duy Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà trọ 1 trệt 1 lửng 1 lầu, diện tích 5m x 30m, Bến Cát, Bình Dương, giá 2.53 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.