Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà tập thể tầng 1 – tập thể Bưu Điện, Thổ Quan – cực rộng – hai mặt thoáng – 4,88 tỷ

Ngày đăng: 12/05/2025

5.2
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Địa chỉ: Tập thể Bưu điện,Thổ Quan – Trung Phụng – Đống Đa – Hà Nội.

Diện tích sổ đỏ: 54,6m² – Diện tích sử dụng thực tế: ~100m².

Giá bán: 4,88 tỷ (có thương lượng trực tiếp)

* Lợi thế nổi bật:

Tầng 1, mở cửa 2 đầu – siêu thoáng – tiện kinh doanh nhỏ, làm văn phòng hoặc để ở.

Vị trí trung tâm Đống Đa, ngõ rộng, gần Khâm Thiên, Xã Đàn, Văn Miếu, Lê Duẩn.

Giao thông kết nối thuận tiện, xung quanh đầy đủ trường học, chợ, siêu thị, bệnh viện...

* Công năng & Thiết kế:

+ Phòng khách rộng.

+ 2 phòng ngủ.

+ Phòng ăn + bếp riêng.

+ WC riêng biệt.

+ Sân để xe, sân phơi.

Thiết kế mở cả phía trước và sau nhà, đón gió tự nhiên, sáng thoáng suốt ngày.

Pháp lý rõ ràng: Sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh gọn.

Xem thêm

Liên hệ:

086 717 ****

Vị trí bản đồ

4,88 tỷ

2 PN, 1 WC
54.6 m²
89,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà tập thể
Địa chỉ
P. Trung Phụng, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà tập thể tầng 1 – tập thể Bưu Điện, Thổ Quan – cực rộng – hai mặt thoáng – 4,88 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.