Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ tập thể Cửa Bắc - giá chỉ nhỉnh 3 tỷ

Ngày đăng: 13/12/2024

5.6
Trung bình
Bán căn hộ tập thể Cửa Bắc - giá chỉ nhỉnh 3 tỷ
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ tập thể Cửa Bắc - giá chỉ nhỉnh 3 tỷ
Vị trí đẹp, 50m ra Hồ Trúc Bạch, 100m ra Hồ Tây
Nhà đẹp: 28m2 - 2 mặt thoáng - 4 phòng ngủ
Gần chợ Châu Long, Trường THPT Phan Đình Phùng, Nguyễn Tri Phương
Khu vực dân trí cao, yên tĩnh, văn minh, an toàn
Sổ đỏ chính chủ, Miễn phí, được gặp chủ nhà đàm phán trực tiếp
Liên hệ Em Đô để đi xem nhà ngay 0983.755.420.

Xem thêm

Liên hệ:

098 375 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

3 tỷ

4 PN
28 m²
107,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà tập thể
Đường rộng
Ngõ ngách (<2,5m)
Địa chỉ
Đ. Cửa Bắc, Q. Ba Đình, Tp. Hà Nội
ĐT

Đô Thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ tập thể Cửa Bắc - giá chỉ nhỉnh 3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.