Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà riêng 5PN, 3WC tại Văn Môn, Yên Phong, Bắc Ninh, 4,1 tỷ, 155m2

Ngày đăng: 22/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn nhà riêng tuyệt đẹp tại Văn Môn, Yên Phong, Bắc Ninh! Căn nhà được thiết kế với 5 phòng ngủ và 3 phòng tắm, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt cho gia đình lớn. Diện tích rộng rãi 155m2, mặt tiền 16m, thuận tiện cho việc kinh doanh hoặc cho thuê. Ngõ vào rộng 3m, dễ dàng di chuyển bằng xe hơi. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo sự an tâm cho người mua. Nội thất có sẵn như điều hòa, tủ lạnh, giường,... Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0974374578 và gặp Chử Thị Việt Hà.

Xem thêm

Liên hệ:

097 437 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16m

Vị trí bản đồ

4,1 tỷ

5 PN, 3 WC
155 m²
26,45 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà riêng 5PN, 3WC tại Văn Môn, Yên Phong, Bắc Ninh, 4,1 tỷ, 155m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.