Tin đăng đã hết hạn.

Dãy trọ 180m2 /31 phòng đang cho thuê full

Ngày đăng: 24/03/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

chính chủ BÁN NHÀ 4 TẦNG CÓ DÒNG TIỀN SẴN
-------------------------------
Có 30 Phòng trọ.Thu 29tr/T
Diện Tích 180m2
Mặt Tiền 15m
Sổ chính chủ sang tên ngay
Giá Bán 4tỷ xx
Đường Ô tô đi Ngõ 2.5m
Vị trí đắc địa Tiếp giáp khu công nghiệp sam sung ,dân cư đông đúc, nhu cầu thuê cao.
Dòng tiền có sẵn, phù hợp đầu tư hoặc ở kết hợp kinh doanh.

Pháp lý rõ ràng, Minh Bạch

CHÚC QUÝ KHÁCH HÀNG ĐẦU TƯ ĐẠI THẰNG LỢI
LH;GR 0989192999 MR TUÂN BÁ HOÀNG LVCC.
CÔNG TY TNHH MT HOME LAND

Xem thêm

Liên hệ:

098 919 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

4,8 tỷ

180 m²
26,67 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Dãy trọ 180m2 /31 phòng đang cho thuê full - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.