Tin đăng đã hết hạn.

Mặt phố nghi tàm - vị trí đẹp - hồ tây lộng gió - vỉa hè kinh doanh -62m-3t-mt4,7m-28,3 tỷ

Ngày đăng: 21/03/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Vị trí cực đẹp, 3 bước ra Hồ Tây, nằm ngay trục giao Nghi Tàm, Thanh Niên, Yên Phụ, Tây Hồ. Giao thông thuận tiện. 
- Nhà 3 tầng, đang cho thuê cửa hàng
-. Khách mua xây tòa văn phòng đỉnh. 
- mặt tiền bề thế - ở luôn.
- Sổ đỏ - pháp lý chuẩn
-LH xem nhà: 0983181273

Xem thêm

Liên hệ:

098 318 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,7m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

28,7 tỷ

63 m²
455,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Địa chỉ
Yên Phụ Newlife, H. Yên Phong, T. Bắc Ninh
BT

Bùi Minh Thu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt phố nghi tàm - vị trí đẹp - hồ tây lộng gió - vỉa hè kinh doanh -62m-3t-mt4,7m-28,3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.