Tin đăng đã hết hạn.

Đường hai ô tô tránh nhau, thông tứ phía, ô đất cách trục chính thôn Đình 100m, cách nhà văn hóa kiểu mới thôn Đình 10m

Ngày đăng: 05/02/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Rẻ không mua đất lấy gì bán, giá 800 triệu.

Diện tích 97,6m2, thổ cư 50m2, mặt tiền 5m, hậu 5m.
Ô đất cách trục chính thôn Đình 100m, cách nhà văn hóa kiểu mới thôn Đình 10m.
Đường hai ô tô tránh nhau, thông tứ phía.
Trường mầm non 200m, Quốc lộ 2C 500m.
Ngập tràn các tiện ích.
Sổ cất két.
Xung quanh ô đất nguyên biệt thự, dân chí cao.
Pháp lý rõ ràng.
Liên hệ 0789170170.
Xem thêm

Liên hệ:

078 917 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 19,52m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

800 triệu

97.6 m²
8,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
H. Yên Lạc, T. Vĩnh Phúc
LB

Lại Tú Bđs

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đường hai ô tô tránh nhau, thông tứ phía, ô đất cách trục chính thôn Đình 100m, cách nhà văn hóa kiểu mới thôn Đình 10m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.