Tin đăng đã hết hạn.

Nhà cấp 4 Km7, mặt tiền 8m, đường ô tô tránh nhau, Yên Bái

Ngày đăng: 24/09/2025

6.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Kính mời quý vị đến chiêm ngưỡng căn nhà cấp 4 tọa lạc tại Km7, một không gian sống lý tưởng với diện tích 8m x 16m, trong đó 106m2 là đất thổ cư, phần còn lại là đất trồng cây lâu năm.
Đường trước nhà rộng rãi, ô tô tránh nhau thoải mái, mặt tiền nhà rộng 8m, có gara để xe ô tô. Căn nhà gồm 3 phòng ngủ ấm cúng, 1 phòng khách trang nhã, 1 bếp tiện nghi và 2 nhà vệ sinh.
Giá bán vô cùng hấp dẫn, chỉ 1.4xx tỷ.
Liên hệ ngay 0941482416 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

094 148 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Chiều sâu 13,25m
Mức độ giao dịch Gấp
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Ô tô đỗ gần

Vị trí bản đồ

1,4 tỷ

3 PN, 2 WC
106 m²
13,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà cấp 4 Km7, mặt tiền 8m, đường ô tô tránh nhau, Yên Bái - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.