Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp tài sản giá rất tốt, hai mặt tiền, kinh doanh ổn

Ngày đăng: 12/03/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Bán gấp nhà 3 tầng đẹp tại Ý Yên, Nam Định.
- Diện tích: 253m2.
- Tài sản xây kiên cố, nằm trên trục đường thôn to đẹp, tại làng nghề làm gỗ, có lợi thế thương mại.
- Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ.
- Giá cả: 1.630 tỷ.
- Liên hệ: 0934620358.

Xem thêm

Liên hệ:

086 238 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11,3m

Vị trí bản đồ

1,63 tỷ

3 PN, 2 WC
253 m²
6,44 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp tài sản giá rất tốt, hai mặt tiền, kinh doanh ổn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.