Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán nhà full thổ cư 166m2 (6x28)m | sổ đang sẵn giao dịch ngay

Ngày đăng: 27/03/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán nhà cấp 4 full thổ cư. Đường ô tô, cách Tỉnh Lộ 328 khoảng 20m, gần chợ, trường học... Quy hoạch ổn định, tỉnh lộ đã mở rộng tới đoạn này.

Xem thêm

Liên hệ:

093 938 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Quy hoạch ổn định

Vị trí bản đồ

1,3 tỷ

1 PN, 1 WC
166 m²
7,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. 328, X. Tân Lâm, H. Xuyên Mộc, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
0

0939386868

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán nhà full thổ cư 166m2 (6x28)m | sổ đang sẵn giao dịch ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.