Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà riêng tại Xã Bông Trang, 2,15 tỷ, 480 m2, giá cực chất

Ngày đăng: 14/10/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn nhà riêng tại Xã Bông Trang, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu với diện tích lên đến 480 m2. Căn nhà có pháp lý đầy đủ, thuận tiện cho việc giao dịch. - Diện tích rộng rãi, không gian thoáng đãng. - Hướng cửa chính Đông Bắc, đón gió mát mẻ. - Nội thất bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường... - Giá bán 2,15 tỷ VND, một cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm nhà riêng tại khu vực này. Căn nhà mang lại không chỉ sự tiện nghi mà còn là một nơi an cư lý tưởng. Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: 0908655479, Hạnh.

Xem thêm

Liên hệ:

090 865 ****

Vị trí bản đồ

2,15 tỷ

480 m²
4,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
X. Bông Trang, H. Xuyên Mộc, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
HH

Ho van Hanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà riêng tại Xã Bông Trang, 2,15 tỷ, 480 m2, giá cực chất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.