Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà Hồ Sông Kinh góc 2MT cách đường Huỳnh Minh Thạnh 200m. 34x25. 80 thổ cư

Ngày đăng: 27/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán nhà xã phuớc thuận góc 2MT. Cách trường học THCS phước thuận 100m. Cách đường Huỳnh Minh Thạnh 200m. Tổng DT đất 852m. 34x25. 80m tc. Vị trí thuận tiện cách trung tâm phuớc bửu 2 đi xe. Cách biển hồ tràm 6km. Nhà cấp 4 có 2PN, 1 bếp, 1PK, tolet. Giá bán 6 tỷ thương lượng. Anh chị quan tâm LH 0907242662 gặp bảo

Xem thêm

Liên hệ:

090 724 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 34m

Vị trí bản đồ

6 tỷ

2 PN, 1 WC
850 m²
7,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Huỳnh Minh Thạnh, Tt. Phước Bửu, H. Xuyên Mộc, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
BN

Bao Nguyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà Hồ Sông Kinh góc 2MT cách đường Huỳnh Minh Thạnh 200m. 34x25. 80 thổ cư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.