Tin đăng đã hết hạn.

Nhà nở hậu siêu xinh tại Phước Tân, Xuyên Mộc - Giá yêu thương

Ngày đăng: 24/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Chào mừng bạn đến với căn nhà xinh xắn tại Phước Tân, Xuyên Mộc, Bà Rịa - Vũng Tàu!
Diện tích đất là 4m, nở hậu 6m2, chiều dài 40m, với 50m2 thổ cư.
Căn nhà có hình dáng nở hậu độc đáo, mang lại tài lộc và may mắn cho gia chủ.
Giá bán chỉ 1.590 tỷ đồng, có thương lượng chút lộc cho khách hàng thiện chí.
Liên hệ ngay Zalo 0899619171 để biết thêm thông tin chi tiết và chốt đơn nhé!
Xem thêm

Liên hệ:

089 961 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

1,59 tỷ

4 m²
397,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ ngách (<2,5m)
Số tầng
1
Địa chỉ
X. Phước Tân, H. Xuyên Mộc, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
TP

Tuấn Pepsi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà nở hậu siêu xinh tại Phước Tân, Xuyên Mộc - Giá yêu thương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.