Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà sân vườn mặt tiền gần Hồ Tràm còn thương lượng nhẹ

Ngày đăng: 29/05/2025

4.2
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

- Chủ nhà bán để dọn về ở gần với con cái, giá 5tỷ7 còn thương lượng với khách hàng thiện chí bớt lộc cho khách. - Vị trí nằm ngay mặt tiền đường lớn xe tải tránh nhau. - Gần bến xe Bà Tô và QL 55, xung quanh nhà có hàng quán đông đúc, gần chợ bà tô, cách Hồ Tràm 9km. - Nhà có 2PN, 1 phòng bếp, 1 phòng khách, phía trước có sân rộng rãi để xe ôtô, xung quanh nhà hiện chủ đang trồng cây ăn trái, nuôi gà... V... V... - Rất thích hợp mua để về nghĩ dưỡng cho gia đình cuối tuần vì chỉ cách biển tầm 5P, và gần khu du lịch Hồ Tràm. - Liên hệ cho Đạt qua số zalo hoặc số điện thoại để đi xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

084 358 ****

Vị trí bản đồ

5,75 tỷ

2 PN, 1 WC
716 m²
8,03 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà sân vườn mặt tiền gần Hồ Tràm còn thương lượng nhẹ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.