Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất 362m2 (5m ngang) có nhà cấp 4, mặt tiền TL766, Xuân Thành Xuân Lộc, LH 0383150131

Ngày đăng: 09/10/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán đất mặt tiền Tỉnh Lộ 766 Xã Xuân Thành, Xuân Lộc, Đồng Nai. - Diện tích: 362m² (thổ cư 80m²). - Kích thước: Ngang 5m. - Hiện trạng: Có sẵn nhà cấp 4 đang cho thuê. - Vị trí đắc địa: + Mặt tiền Tỉnh Lộ 766, tuyến đường huyết mạch nối Bình Thuận Quốc Lộ 1A, xe cộ qua lại đông đúc. + Cách công an xã Xuân Thành 150m, UBND xã 200m, chợ Xuân Thành 500m. + Thích hợp an cư, kinh doanh, buôn bán. + Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên nhanh. Giá bán: 2 tỷ (có thương lượng, bớt lộc). Liên hệ chính chủ: 0383150131

Xem thêm

Liên hệ:

038 315 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

2 tỷ

1 PN
362 m²
5,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Tỉnh lộ 766, X. Xuân Thành, H. Xuân Lộc, T. Đồng Nai
V

Vuong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất 362m2 (5m ngang) có nhà cấp 4, mặt tiền TL766, Xuân Thành Xuân Lộc, LH 0383150131 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.