Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố tại xã Suối Cao, Xuân Lộc, Đồng Nai, giá cực chất 1,7 tỷ, 185,9m2

Ngày đăng: 19/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn nhà mặt phố lý tưởng với những đặc điểm nổi bật sau: + Diện tích rộng rãi 185,9 m2. + Mặt tiền 6m thích hợp cho kinh doanh. + 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, tiện nghi đầy đủ. + Ngõ vào rộng 8m thuận lợi cho xe ô tô di chuyển. + Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng. Điểm nhấn của căn nhà này chính là phong thủy tốt, mang lại sự thịnh vượng cho gia chủ. Với vị trí đắc địa, căn nhà không chỉ là nơi ở mà còn là cơ hội kinh doanh sinh lời. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà qua số điện thoại 0388396496 hoặc liên hệ với Hoàng Thị Thúy.

Xem thêm

Liên hệ:

038 839 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

1,7 tỷ

2 PN, 2 WC
185.9 m²
9,14 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố tại xã Suối Cao, Xuân Lộc, Đồng Nai, giá cực chất 1,7 tỷ, 185,9m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.