Tin đăng đã hết hạn.

Bán khách sạn view biển Thùy Vân góc 2 mặt tiền 9 tầng 50 phòng, dòng tiền khủng giá tốt chỉ 260 tỷ

Ngày đăng: 13/03/2026

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán khách sạn 2 mặt tiền đường Thuỳ Vân, Phường Vũng Tàu, Tp. HCM. - Vị trí: Nằm cạnh biển bãi sau. - Diện tích: 323m2 full thổ. - Ngang 7.1m dài 42m. - Góc 2 mặt tiền đường. - Hiện trạng: 1 hầm, 9 tầng có sảnh nhà hàng, phòng họp. 50 phòng lưu trú. - Hướng Đông Nam. - Pháp lý: Hoàn công. * Giá bán: 260 tỷ đồng. * Liên hệ ngay: Mr Tiến Thành 0986545878 xem nhà và làm việc chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

098 654 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,1m

Vị trí bản đồ

260 tỷ

323 m²
804,95 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Thùy Vân, P. Thắng Tam, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
TT

Tiến Thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán khách sạn view biển Thùy Vân góc 2 mặt tiền 9 tầng 50 phòng, dòng tiền khủng giá tốt chỉ 260 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.