Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền Xô Viết Nghệ Tĩnh - S=774m2 Ngang 20,5m - Tiện KD, xây Tòa nhà văn phòng - 77 tỷ

Ngày đăng: 13/03/2026

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt tiền diện tích lớn tọa lạc tại đường Xô Viết Nghệ Tĩnh. Vị trí ngay trung tâm Thành Phố thuận tiện giao thông và kinh doanh buôn bán. Cách Biển chỉ 1km. Xứng đáng để Quý Anh Chị sở hữu làm tài sản, định cư hoặc xây tòa nhà căn hộ dịch vụ kết hợp kinh doanh rất tốt ạ. Thông tin chi tiết: - Địa chỉ: Mặt tiền Xô Viết Nghệ Tĩnh. - Khu vực: Phường Vũng Tàu, TP. HCM. - Diện tích CN: 774m2 thổ cư 100%; ngang 20,5 x 33 (m) nở hậu. - Pháp lý: Bìa đỏ cá nhân, sở hữu lâu dài. Sang tên ngay. - Hiện trạng: Nhà 2 tầng. - Hướng: Tây Bắc. - Đường: Rộng 25m. - Giá: 77 tỷ. - Hoàng Quốc Dũng - Chuyên Gia tư vấn Bất Động Sản trung tâm Phường. Vũng Tàu - Phường Tam Thắng - Phường. Rạch Dừa - TP. Hồ Chí Minh. - Quý anh chị quan tâm liên hệ điện thoại hoặc zalo để được tư vấn thêm đầy đủ thông tin hơn! Xin cảm ơn!

Xem thêm

Liên hệ:

093 373 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20,5m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

77 tỷ

4 PN, 4 WC
774 m²
99,48 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Xô Viết Nghệ Tĩnh, P. Thắng Tam, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
HD

Hoàng Quốc Dũng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền Xô Viết Nghệ Tĩnh - S=774m2 Ngang 20,5m - Tiện KD, xây Tòa nhà văn phòng - 77 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.