Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán góc 2 mặt tiền đường Phó Đức Chính cách biển Bãi Sau 200m gần Tháp Tam Thắng

Ngày đăng: 13/03/2026

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Thông tin chi tiết. Địa chỉ: Phó Đức Chính, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu. Giá bán: 46 tỷ (thương lượng). Diện tích: 190m². Kích thước: 7,72m - 25,1m. Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu gồm 3 phòng ngủ, 3 toilet. Đường trước nhà: 13m; bên hông 15m căn góc 2 mặt tiền thông thoáng. Hướng: Đông Bắc - Tây Bắc. Pháp lý: Sổ đỏ. Mô tả thêm. Vị trí góc 2 mặt tiền hiếm có trên trục Phó Đức Chính một trong những tuyến đường du lịch sôi động nhất Vũng Tàu. Lợi thế 2 mặt tiền rộng, thuận tiện kinh doanh đa ngành: Khách sạn, nhà hàng, cà phê, spa hoặc phát triển villa nghỉ dưỡng cao cấp.

Xem thêm

Liên hệ:

092 100 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,72m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Căn góc

Vị trí bản đồ

46 tỷ

3 PN, 3 WC
190 m²
242,11 triệu/m²
Địa chỉ
P. Phó Đức Chính, P. Thắng Tam, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
NH

Nguyễn Duy Hiệp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán góc 2 mặt tiền đường Phó Đức Chính cách biển Bãi Sau 200m gần Tháp Tam Thắng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.