Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 3 tầng KĐT Chí Linh cách Sun Group chỉ 500m full nội thất, thổ cư 100% dòng tiền ổn định

Ngày đăng: 21/11/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

- Nhà 1 trệt, 2 lầu đẹp tại KĐT Chí Linh, P. 10, Tp Vũng Tàu. - Cách Dự Án Sun group Vũng Tàu chi 500m. - Nhà mới, thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất chỉ việc dọn vào ở. - Diện tích: 89m² (5,4 x 16,5m), - Thổ cư 100%. - Gồm 4 phòng ngủ, 5 toilet, hồ bơi riêng, sân thượng rộng. - Hiện đang cho thuê ổn định có dòng tiền ngay. - Hướng Tây Bắc. - Đường trước nhà 11m thông thoáng, gần trường học và đầy đủ tiện ích. - Giá bán: 11 tỷ (thương lượng). - Liên hệ ngay: Mr Tiến Thành 0986545878 xem nhà và làm việc trực tiếp chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

098 654 ****

Vị trí bản đồ

11 tỷ

4 PN, 5 WC
89 m²
123,6 triệu/m²
Địa chỉ
Khu đô thị Chí Linh, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
TT

Tiến Thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 3 tầng KĐT Chí Linh cách Sun Group chỉ 500m full nội thất, thổ cư 100% dòng tiền ổn định - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.