Tin đăng đã hết hạn.

Bán khách sạn mặt tiền Thuỳ Vân trực diện biển Bãi Sau Vũng Tàu

Ngày đăng: 06/10/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán khách sạn mặt tiền biển Thuỳ Vân Bãi Sau Vũng Tàu. - Diện tích: 280m2. Thổ cư 100%, ngang 8m nở hậu. - Khách sạn 5 tầng, sổ hoàn công, hiện đang kinh doanh với doanh thu ổn định, vị trí đắc địa, với view trực diện biển, chỉ vài bước chân xuống bãi tắm. - Gia chủ lớn tuổi muốn nhượng lại cho quý đầu tư xây khách sạn mới và chất lượng hơn. - Giá: 153 tỷ. Liên hệ: 0988337857 để xem và chốt giá tốt nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

098 833 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

153 tỷ

280 m²
546,43 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Thùy Vân, P. 2, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
LS

Lê Anh Sỹ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán khách sạn mặt tiền Thuỳ Vân trực diện biển Bãi Sau Vũng Tàu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.