Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền 320 Lê Hồng Phong, phường 3, Tp Vũng Tàu, ngày ngã 5. Huớng Đông Bắc.

Ngày đăng: 01/10/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà 320 Lê Hồng Phong, phường 3, Tp Vũng Tàu, ngày ngã 5. Huớng Đông Bắc. Vị trí đắc địa ngay ngã 5 Lê Hồng Phong, Ba cu, Trương Công Định. Khu phố kinh doanh sầm uất bậc nhất Tp Vũng Tàu, phù hợp kinh doanh đa dạng mọi ngành nghề, vỉa hè rộng rãi rất thuận tiện kinh doanh. DT; 4,3 m x 32 m Kết cấu; 1 trệt + 3 lầu + sân thượng Hướng: Đông Bắc. Đường trước nhà: 36 m. Vỉa hè trước nhà; 8 m. Giá; 27 tỷ (TL) LH ; 0903818986 ( Mr Kỳ.)

Xem thêm

Liên hệ:

090 381 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,3m
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

27 tỷ

137 m²
197,08 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Lê Hồng Phong, P. 3, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
0

0903818986

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền 320 Lê Hồng Phong, phường 3, Tp Vũng Tàu, ngày ngã 5. Huớng Đông Bắc. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.