Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm nhà đẹp 5 tầng sang trọng trung tâm TP Vũng Tàu 543m2 pháp lý chuẩn, giá siêu hot 98 tỷ

Ngày đăng: 28/09/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Nhà 5 tầng Phường Thắng Tam, TP. Vũng Tàu - Diện tích đất: 543m² (ngang rộng, vuông vức). - Diện tích sàn: 953m². - Kết cấu: 5 tầng, kiên cố, sang trọng - Pháp lý: Sổ hồng riêng, thổ cư 100% - Vị trí: Trung tâm TP. Vũng Tàu, khu vực sầm uất, gần biển, thuận tiện kinh doanh khách sạn, nhà hàng, văn phòng, hoặc cho thuê đầu tư sinh lời cao. - Khu vực đông dân, khách du lịch tấp nập quanh năm. - Giá bán: 98 tỷ * Liên hệ ngay: Ms Thùy Chi 0903303626 xem nhà và làm việc trực tiếp chính chủ

Xem thêm

Liên hệ:

090 330 ****

Vị trí bản đồ

98 tỷ

543 m²
180,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Thắng Tam, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
NC

Nguyễn Thùy Chi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm nhà đẹp 5 tầng sang trọng trung tâm TP Vũng Tàu 543m2 pháp lý chuẩn, giá siêu hot 98 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.