Tin đăng đã hết hạn.

Nhà xinh hẻm ô tô, vài bước chân ra mặt tiền - chốt đơn ngay

Ngày đăng: 29/09/2025

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Nhà cấp 4 siêu yêu tại hẻm đường Hoàng Việt, Vũng Tàu đang chờ bạn rước về dinh nè!
Diện tích rộng rãi 142m2, full thổ cư, tha hồ thiết kế không gian sống theo ý thích.
Sổ hồng riêng, sang tên nhanh gọn lẹ.
Hẻm ô tô vào tận nhà, lại còn cách mặt tiền chỉ vài bước chân, quá tiện lợi luôn!
Giá chỉ 7.5 tỷ, nhanh tay liên hệ Mr. Hạnh qua số điện thoại 0942689568 để xem nhà và chốt deal ngay thôi nào!
Xem thêm

Liên hệ:

094 268 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Ô tô đỗ gần, Gần mặt đường

Vị trí bản đồ

7,5 tỷ

142 m²
52,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
1
Địa chỉ
Metropolitan Vũng Tàu, Đ. Hoàng Việt, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
HB

Hạnh Nguyễn Bđs

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà xinh hẻm ô tô, vài bước chân ra mặt tiền - chốt đơn ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.