Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 2 lầu 2 MT trước sau đường Thống Nhất - Phường Tam Thắng - TPHCM

Ngày đăng: 22/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán nhà 2 lầu 2 MT trước sau đường Thống Nhất - Phường Tam Thắng - TPHCM. - DT: 143m2 (5 x 29) thổ cư 120m2. Cấp phép xây dựng 6 tầng. - Hướng Đông Nam. Đường trước nhà rộng 45m cả vỉa hè. Hẻm sau rộng 5m thông bàn cờ. - Vị trí đẹp đối diện trường học. Gần đường Lê Hồng Phong. - Giá: 23,5 (tỷ). - Sổ hồng0945412112 LV trực tiếp chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

094 541 ****

Vị trí bản đồ

23,5 tỷ

143 m²
164,34 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Thống Nhất, P. Thắng Tam, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
ĐH

Đặng Ngọc Hiệp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 2 lầu 2 MT trước sau đường Thống Nhất - Phường Tam Thắng - TPHCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.