Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà DT 244m2 góc 2 mặt tiền Ngô Đức Kế, ngay khu TTTM Vũng Tàu giá 30 tỷ, đang cho thuê 35tr/th

Ngày đăng: 10/08/2025

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chủ cần bán nhà khu trung tâm thương mại - phường 7 - thành phố Vũng Tàu! Bán nhà căn góc 2 mặt tiền thông thoáng nằm trong khu trung tâm thương mại - Phường 7 - Tp. Vũng Tàu. Vị trí đẹp lô góc 2 mặt tiền đắc địa, nằm trong khu vực trung tâm thương mại Phường 7, giao thông thuận tiện phù hợp để đầu tư, kinh doanh, xây dựng nhà hàng, khách sạn hoặc cho thuê dòng tiền hàng tháng. - Giá: 30 tỷ. - Địa chỉ: Ngô Đức Kế, Phường 7, thành phố Vũng Tàu. - Diện tích: 244m2 thổ cư 100%. - Kích thước: 11,4m x 20.6m. - Hướng: Tây bắc - Tây nam. - Hiện trạng: Đang cho thuê kinh doanh có dòng tiền 35Tr/tháng. - Mặt tiền đường rộng 15m vỉa hè 4m. - Pháp lý: Sổ đỏ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 932 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11,6m
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Căn góc

Vị trí bản đồ

30 tỷ

1 PN, 1 WC
244 m²
122,95 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Ngô Đức Kế, P. 7, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
NT

Nguyễn Thanh Thi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà DT 244m2 góc 2 mặt tiền Ngô Đức Kế, ngay khu TTTM Vũng Tàu giá 30 tỷ, đang cho thuê 35tr/th - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.