Tin đăng đã hết hạn.

Bán tòa nhà mặt tiền đường Hạ Long - Vũng Tàu - Giá 215 tỷ

Ngày đăng: 25/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán tòa nhà mặt tiền đường Hạ Long - Vũng Tàu. Vị trí đắc địa View biển tuyệt đẹp Tiềm năng phát triển cực mạnh! Vị trí: Mặt tiền đường Hạ Long cung đường du lịch vip nhất TP. Vũng Tàu, sát biển, đông khách du lịch quanh năm. Hiện trạng: Đã xây 4 tầng kiên cố, view biển trực diện. Giấy phép xây dựng 8 tầng, đang xin điều chỉnh lên 12 tầng, 1 tầng lửng. 1 tầng tum. Tổng cộng 14 tầng. Móng thiết kế chịu lực tới 20 tầng, cực kỳ lý tưởng để phát triển khách sạn cao tầng, căn hộ nghỉ dưỡng hoặc dịch vụ cao cấp. Bàn giao hoàn thiện hiện trạng. Diện tích: Thực tế: 420m² Thổ cư: 390m. Ngang 16m, nở hậu 17m, sâu 26m. Khối đế vững chắc, móng sâu 4m. Pháp lý rõ ràng, công chứng sang tên nhanh. Tiềm năng khai thác: Kinh doanh khách sạn, căn hộ dịch vụ, nhà hàng cao cấp. Vị trí siêu hiếm, mặt tiền biển, phù hợp mọi mô hình kinh doanh du lịch nghỉ dưỡng. Giá trị tăng trưởng bền vững theo quy hoạch và hạ tầng du lịch thành phố. Giá: 215 tỷ. Liên hệ ngay: Cẩm Tú để nhận thông tin chi tiết và xem thực tế tài sản. Cơ hội sở hữu bất động sản kim cương tại Vũng Tàu không dành cho số đông!

Xem thêm

Liên hệ:

091 486 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16m
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

215 tỷ

420 m²
511,9 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Hạ Long, P. 12, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
NT

Nguyễn Cẩm Tú

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán tòa nhà mặt tiền đường Hạ Long - Vũng Tàu - Giá 215 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.