Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 7,5 tỷ cho căn nhà 107.8m2 khu đô thị Chí Linh Phường Thắng Nhất Tp Vũng Tàu

Ngày đăng: 26/06/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Vị trí đẹp đường chính rộng 15m. Đô thị Chí Linh cách dự án Sun Group chỉ 2' đi xe. Khu vực dân cư ổn định với nhiều trường học các cấp, đường thông thoáng. Tiềm năng lớn nhờ các tòa chung cư đang xây dựng. Pháp lí sổ hồng cá nhân full thổ cư. Thông tin chi tiết: - Địa chỉ: Khu đô thị Chí Linh 2, Phường Thắng Nhất, TP. Vũng Tàu. - Diện tích: 107.8m2. Kích thước: 4.5m x 24m. - Kết cấu: Nhà 2 tầng với 2 phòng ngủ, 2 WC, có sân sau rộng thoáng. - Đường trước nhà: 15m, có vỉa hè hai bên. - Hướng: Tây Nam. Pháp lý: Sổ hồng 100% thổ cư. - Giá bán: 7.5 tỷ. Liên hệ em Thanh:. Chuyên tư vấn Bất Động Sản giá tốt TP Vũng Tàu. Trụ sở: A2 - 4/2 Đô Thị Chí Linh 1, Tp. Vũng Tàu.

Xem thêm

Liên hệ:

035 967 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

7,5 tỷ

2 PN, 2 WC
107.8 m²
69,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Chí Linh, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
LT

Lương Hải Thanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 7,5 tỷ cho căn nhà 107.8m2 khu đô thị Chí Linh Phường Thắng Nhất Tp Vũng Tàu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.