Tin đăng đã hết hạn.

Nhà 3 tầng lô góc Vụ Bản - Tổ ấm vuông vắn, đón nắng cả ngày!

Ngày đăng: 25/04/2025

6.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng
Ngôi nhà 3 tầng nằm trong ngõ Lương Thế Vinh, Vụ Bản đang chờ đón chủ nhân mới! Với vị trí lô góc 2 mặt ngõ, nhà được xây mới độc lập với thiết kế đẹp mắt trên mảnh đất vuông vắn. Ngõ nông, chỉ cách đường lớn 50m, rất tiện di chuyển.

Diện tích 59m2, mặt tiền rộng rãi 6.4m hướng Nam, nhà đón ánh sáng tự nhiên tràn ngập. Bên trong gồm 3 phòng ngủ ấm cúng, phòng thờ trang nghiêm, 2 nhà vệ sinh sạch sẽ, phòng khách và bếp rộng rãi, sân phơi thoáng đãng và sân cổng rộng rãi.

Giá bán 1.75 tỷ (có thương lượng). Liên hệ ngay 0915627968 để xem nhà và cảm nhận không gian sống tuyệt vời!
Xem thêm

Liên hệ:

091 562 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,4m
Chiều sâu 9,22m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Xây mới

Vị trí bản đồ

1,75 tỷ

3 PN, 2 WC
59 m²
29,66 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ ngách (<2,5m)
Số tầng
3
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. Lương Thế Vinh, H. Vụ Bản, T. Nam Định

Nhà Đất Nam Định

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà 3 tầng lô góc Vụ Bản - Tổ ấm vuông vắn, đón nắng cả ngày! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.