Tin đăng đã hết hạn.

Trục chính đường Trần Phú - Vĩnh Phúc Kinh doanh buôn bán tấp lập dân cư đông đúc. Diện tích 115m2

Ngày đăng: 19/09/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Trục chính đường Trần Phú - Chùa Hà - Vĩnh Phúc. - Kinh doanh buôn bán tấp lập dân cư đông đúc. - Dân trí phát triển, gần các Khu Đô Thị lớn nhất tỉnh. Gần vòng Xuyến VCI_HC, tiện ích nhiều. Diện tích: 115.5m2 mặt tiền 5.5m full thổ cư kèm nhà 4 tầng. Giá chỉ 10. X tỷ. Lh e 0886513456 Duy chính chủ #TDLand.

Xem thêm

Liên hệ:

088 651 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,5m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

10,8 tỷ

4 PN, 4 WC
115.5 m²
93,51 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Trần Phú, P. Liên Bảo, Tp. Vĩnh Yên, T. Vĩnh Phúc
NT

Nguyễn Anh Thư

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Trục chính đường Trần Phú - Vĩnh Phúc Kinh doanh buôn bán tấp lập dân cư đông đúc. Diện tích 115m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.