Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 5 tầng 58.6m 3 mặt thoáng ngõ thông tại Phú Diễn

Ngày đăng: 09/04/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Nhà 5 tầng 1 tum còn mới, 3 mặt thoáng. Mỗi tầng phân thành 2 phòng khép kín.
Đường trước nhà 2.5m, sau nhà 2m, bên cạnh nhà 1.7m (3 thoáng).
Bán kính 100m đầy đủ trường mầm non Phú Diễn, trường cấp 1, 2, 3 Phú Diễn. Chợ bao quanh khắp nơi. Tiện ích ngập tràn. Ngõ thông, 1 đường ngõ đi 70m ra đường Chùa Bụt Mọc 3 ô tô tránh và ra luôn trường mầm non Phú Diễn. 1 đường ngõ đi 30m ra ngõ ôtô tránh xe máy, tiếp thêm 70m nữa cũng ra đường Chùa Bụt Mọc 2 xe tránh và trường cấp 3 Phú Diễn.
Hàng xóm thân thiện, an ninh tốt.
Các trường mầm non và cấp 1,2,3 đang mở thêm đường. Giao thông vô cùng thuận tiện. Các đại học môi trường 700m.
Diện tích vừa tầm 58.5m, tài chính vừa phải, sổ đỏ cất két sẵn sàng giao dịch.
Tổng diện tích sàn gần 300m, tính ra đơn giá 33 triệu/m2, quá rẻ so với chung cư 70-100 triệu/m2.
Hiện tại đang kinh doanh thuê trọ, dòng tiền đều đặn.
Có thể mua về để ở hoặc kinh doanh thuê trọ có dòng tiền luôn.

Xem thêm

Liên hệ:

038 908 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,3m
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

10 tỷ

58.6 m²
170,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị chùa Hà Tiên, Tp. Vĩnh Yên, T. Vĩnh Phúc
0

0389082866

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 5 tầng 58.6m 3 mặt thoáng ngõ thông tại Phú Diễn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.