Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà phường Tích Sơn, thành phố Vĩnh Yên

Ngày đăng: 09/03/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán nhà phường Tích Sơn, thành phố Vĩnh Yên
Diện tích 62,8m2, trong đó 50m2 là đất thổ cư, rất phù hợp để xây dựng một tổ ấm nhỏ xinh cho các cặp vợ chồng trẻ.
Vị trí đắc địa tại phường Tích Sơn, thành phố Vĩnh Yên, nơi bạn có thể dễ dàng tiếp cận các tiện ích xung quanh như chung cư Lafortuna, bưu điện tỉnh, trường tiểu học và cấp 2.
Đường vào rộng rãi, ô tô có thể vào tận đất, thông thoáng ra nhiều hướng.
Pháp lý minh bạch, rõ ràng với bìa hồng cất két.
Giá bán 1,65 tỷ đồng.
Liên hệ ngay hotline 0989002094 để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu cơ hội an cư tuyệt vời này!
Xem thêm

Liên hệ:

098 900 ****
Thông tin chi tiết
Nội thất
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Gần mặt đường

Vị trí bản đồ

1,65 tỷ

62.8 m²
26,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
P. Tích Sơn, Tp. Vĩnh Yên, T. Vĩnh Phúc
LT

Lan Tây

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phường Tích Sơn, thành phố Vĩnh Yên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.