Tin đăng đã hết hạn.

Nhà 2 mặt tiền Vĩnh Long giá sập sàn, cơ hội có 1-0-2

Ngày đăng: 20/05/2025

6.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Căn nhà siêu hot với 2 mặt tiền đắt giá (mặt tiền đường Lý Thái Tổ và mặt tiền hẻm rộng 4,5m) tọa lạc tại đường Lê Thái Tổ, Phường 1, thành phố Vĩnh Long đang chờ đón chủ nhân mới.
Diện tích sàn lên đến 252,3m2, thiết kế 1 trệt 3 lầu theo phong cách cổ điển, bao gồm 5 phòng ngủ, 5 toilet, bếp, phòng khách và ban công rộng rãi, cầu thang gỗ.
Hướng nhà Đông Bắc đón tài lộc.
Giá giảm kịch sàn chỉ còn 7,5 tỷ (thương lượng).
Liên hệ ngay 0868409619 để không bỏ lỡ cơ hội có một không hai này.
Xem thêm

Liên hệ:

086 840 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Căn góc, Toilet riêng

Vị trí bản đồ

7,5 tỷ

5 PN, 5 WC
252.3 m²
29,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
4
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Lê Thái Tổ, P. 1, Tp. Vĩnh Long, T. Vĩnh Long

VĨNH LONG MUA BÁN NHÀ ĐẤT

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà 2 mặt tiền Vĩnh Long giá sập sàn, cơ hội có 1-0-2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.