Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mới tinh kế bên khu vượt lũ phường 8, Vĩnh Long giá 1,6 tỷ

Ngày đăng: 16/05/2025

6.4
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng
Chào mừng bạn đến với căn nhà mới tinh nằm tại vị trí đắc địa ở phường 8, kế bên khu vượt lũ P8, thành phố Vĩnh Long. Nhà có diện tích 97m2 với chiều ngang 5m, rất phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc các cặp vợ chồng trẻ.
Ngôi nhà được hoàn công đầy đủ, đảm bảo pháp lý rõ ràng. Thiết kế hiện đại với 2 phòng ngủ ấm cúng, phòng khách rộng rãi, bếp tiện nghi và WC sạch sẽ. Hướng Đông Bắc mang lại ánh sáng tự nhiên và không khí thoáng đãng cho ngôi nhà.
Vị trí nhà rất thuận tiện, ô tô có thể vào tới nhà, gần trường Nguyễn Thông và các tiện ích khác. Giá bán chỉ 1.6 tỷ, còn thương lượng trực tiếp với chủ nhà. Liên hệ ngay 0326715153 để biết thêm chi tiết và xem nhà.
Xem thêm

Liên hệ:

032 671 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 19,4m
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

1,6 tỷ

2 PN, 1 WC
97 m²
16,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
P. 8, Tp. Vĩnh Long, T. Vĩnh Long
0

0326715153

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mới tinh kế bên khu vượt lũ phường 8, Vĩnh Long giá 1,6 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.