Bán shoroom gạch men 2.200m2 gần KCN Thạnh Phú Đồng Nai - 27 tỷ

Ngày đăng: 21/05/2026

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

C045. Bán shoroom gạch men 2.200m2 gần KCN Thạnh Phú Đồng Nai. - Diện tích 2.200m2 có 300m2 thổ cư gồm shoroom gạch đèn trang trí, kho chứa hàng. Văn phòng. Tường rào bao quanh 4m kiên cố chắc chắn. - Tiện ích shoroom ngay mặt tiền đường lớn khu vực đang phát triển. Nên phù hợp vất tất cả các ngành nghề kinh doanh. - Pháp lý sổ thổ cư. - Giá bán 27 tỷ thương lượng. Lh: F06. BX GROUP. Tận tâm - uy tín - chuyên nghiệp.

Xem thêm

Liên hệ:

097 287 ****

Vị trí bản đồ

27 tỷ

2.200 m²
12,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. 768, X. Thạnh Phú, H. Vĩnh Cửu, T. Đồng Nai
N

Nguyenvankhanh.tp83

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán shoroom gạch men 2.200m2 gần KCN Thạnh Phú Đồng Nai - 27 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.