Tin đăng đã hết hạn.

Trả trước 400 nhận nhà, giá tổng 1.350 tỷ tặng nội thất sổ riêng thổ cư, gần trường, chợ

Ngày đăng: 06/10/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhà riêng 1 tầng gần Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai, với. Diện tích 84m2, Thiết kế 2PN + 1WC + sân phơi. Phù hợp cho gia đình nhỏ. Mặt tiền 4.2m, ngõ vào rộng 5m, dễ dàng di chuyển. Pháp lý đầy đủ, sổ riêng thổ cư đảm bảo an toàn cho người mua. Khu vực sống lý tưởng với tiện ích xung quanh phong phú, chỉ cách: - Trạm y tế 500m. - UBND 600m. - Trường mầm non, trường tiểu học 600m. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0705577010 hoặc tên Duy Realtor.

Xem thêm

Liên hệ:

070 557 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,2m

Vị trí bản đồ

1,35 tỷ

2 PN, 1 WC
84 m²
16,07 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Trả trước 400 nhận nhà, giá tổng 1.350 tỷ tặng nội thất sổ riêng thổ cư, gần trường, chợ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.