Tin đăng đã hết hạn.

Nhà lầu trung tâm hành chính phường Tân Triều, trả trước 700tr nhận nhà ngay tặng full nội thất

Ngày đăng: 06/10/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Nhà lầu ngay trung tâm hành chính P. Tân Triều. Diện tích: 4,2x22m, DTXD: 130m2. Đường oto 6m thông thoáng. Công năng: 3P. Ngủ, 2WC, 1P. Thờ, sân oto, sân phơi sau hướng Tây (tây tứ trạch). Giá 2,25 tỷ tặng full nội thất trong nhà, bank cho vay 1tỷ5. LH: 0933711137 gặp Mr. Tuấn Quyền.

Xem thêm

Liên hệ:

093 371 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,1m
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

2,25 tỷ

3 PN, 2 WC
92.4 m²
24,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây
Địa chỉ
Đ. Miễu Ông, X. Thạnh Phú, H. Vĩnh Cửu, T. Đồng Nai
ĐG

Đất Miền Nam Group

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà lầu trung tâm hành chính phường Tân Triều, trả trước 700tr nhận nhà ngay tặng full nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.